Chương trình khuyến học cho những học sinh nghèo vượt khó

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Chương trình khuyến học cho những học sinh nghèo vượt khó

Bài gửi  songyeu225 on Fri Oct 22, 2010 8:29 pm

Xin chào tất cả các bạn học sinh trường THCS Văn Yên. Mình tên là Đào Duy Yên ở Trung tâm giáo dục Master. Trung tâm của mình chuyên đào tạo tiếng Anh trẻ em, tiếng Anh trung học và luyện thi chứng chỉ tiếng Anh cấp quốc gia cũng như bằng cấp quốc tế.Trung tâm của mình có trụ sở chính tại số 4 - Đặng Văn Ngữ - Đống Đa - Hà Nội. Hiện tại trung tâm mình mới phát triển một cơ sở mới tại B26 TT18 Khu ĐTM Văn Quán (Trường MN Trung Hoa). Hôm trước mình có lên mạng và được biết trường mình có một học sinh tên là Vũ Mạnh Thắng có hoàn cảnh khó khăn. Mình rất đồng cảm với những người có hoàn cảnh khó khăn mà hiếu học. Chính vì vậy mình muốn tặng bạn ấy một Học bổng 100%/kỳ. Mình cũng biết trong trường cũng còn những bạn có hoàn cảnh khó khăn và cũng muốn tặng cho các bạn trong trường 10 học bổng trị giá 500k/ mỗi khối (tổng cộng 40 học bổng). Mình nhờ các bạn thông báo cho các bạn trong trường biết và có thể đăng ký với mình qua địa chỉ e-mail songyeu225@gmail.com. Trong thư đăng ký các bạn ghi rõ tên, lớp, địa chỉ để bên trung tâm xem xét rồi sẽ xét duuyệt và thông báo chính thức. Rất mong những bạn có hoàn cảnh khó khăn có cơ hội được học và học tốt đặc biệt là bộ môn tiếng Anh. Với trình độ ngoại ngữ tốt sẽ giúp bạn chuẩn bị hành trang cho sự nghiệp của mình trong tương lai. Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn

songyeu225

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics